ราคา 1650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 50000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ ปาร์ค เอ็กซ์โอ เกษตร-นวมินทร์ (ประเสริฐมนูกิจ) | Parc Exo Kaset-Navamintra

EstateCornerAgency
021039999
2025-12-19 10:57:49.0
เลขที่ประกาศ: 530252
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายพร้อมผู้เช่า พาร์ค เอ็กโซ เกษตร-นวมินทร์ คอนโดมิเนียม เดินทางสะดวก ติดถนน ใกล้คอมมูนิตีมอลล์ แขวงคันนายาว เขตคันนายาว กรุงเทพฯ ติดต่อสอบถามได้ค่ะ

รายละเอียด (Description)
- พื้นที่ 33.02 ตร.ม.
- อยู่ชั้นที่ 2 อาคาร C
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- 2 เครื่องปรับอากาศ
- 1 ที่จอดรถ
- มีผู้เช่าอยู่

การเดินทาง
- ติดถนนประเสริฐมนูกิจ
- ถนนรัชดา-รามอินทรา 2 กิโลเมตร
- ถนนนวมินทร์ 2.5 กิโลเมตร

สถานที่ใกล้เคียง
- มาร์เก็ตเพลส สุขาภิบาล 1 3.3 กิโลเมตร
- ฟู้ดแลนด์ นวมินทร์ 3.6 กิโลเมตร
- แม็กซ์แวลู สาขา นวมินทร์ 4 กิโลเมตร
- โรงพยาบาลสินแพทย์ รามอินทรา 4.2 กิโลเมตร
- โรงพยาบาลนวเวช 4.2 กิโลเมตร
- ไทวัสดุ นวมินทร์ 4.3 กิโลเมตร
- ตลาดปัฐวิกรณ์ 4.6 กิโลเมตร
- โรงพยาบาลพญาไท นวมินทร์ 4.8 กิโลเมตร
- โลตัส สุขาภิบาล 1 5.4 กิโลเมตร
- เดอะวอล์ค เกษตร-นวมินทร์ 6 กิโลเมตร
- แฟชั่นไอส์แลนด์ 7 กิโลเมตร
- เดอะ พรอมานาด 7.5 กิโลเมตร
- โรงพยาบาลนพรัตนราชธานี 7.7 กิโลเมตร
- นวมินทร์ ซิตี้ อเวนิว 7.7 กิโลเมตร
- อมอรินี่ มอลล์ 7.8 กิโลเมตร
- ตลาดนัดเลียบด่วน รามอินทรา 7.9 กิโลเมตร
- สยามอะเมซิ่งพาร์ค 8.9 กิโลเมตร
- แม็คโคร รามอินทรา 10.6 กิโลเมตร
- มหาวิทยาลัยศรีปทุม 12.6 กิโลเมตร
- มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน 15.3 กิโลเมตร

Google maps : https://maps.app.goo.gl/zsFecrtGcg9S4Mky9

*** ราคาขาย 1,650,000 บาท ***
*** ค่าส่วนกลาง 1,xxx บาทต่อเดือน ***

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม / นัดชมสถานที่
Contact : วัฒนา (แบม)